What is EVO Japan like?
Usapang EVO (fighting game tournament)
- flipsflops
- Primal Rage
- Posts: 2810
- Joined: Mon Mar 14, 2011 10:32 am
- PSN ID: flipsflops
RIP MvCI. Naramdaman ko na yan yung nag fizzle out ang hype. Dagdag mo pa na maganda yung DBZ fighters.
Meron nang katabi ang KOF XIV sa EVO
Meron nang katabi ang KOF XIV sa EVO
白線ã®å†…å´ã«ä¸‹ãŒã£ã¦ãŠå¾…ã¡ãã ã•ã„
- flipsflops
- Primal Rage
- Posts: 2810
- Joined: Mon Mar 14, 2011 10:32 am
- PSN ID: flipsflops
Hindi nga nauubos dito. Puno parati yung lalagyan. Either mabilis sila mag lagay ng bagong copy ng MvCI o wala nang stock yung ibang games.
白線ã®å†…å´ã«ä¸‹ãŒã£ã¦ãŠå¾…ã¡ãã ã•ã„
- Daniel
- Primal Rage
- Posts: 21792
- Joined: Mon Jun 09, 2003 12:54 pm
- PSN ID: Bobo-Bambano
- Location: Monaco
- Daniel
- Primal Rage
- Posts: 21792
- Joined: Mon Jun 09, 2003 12:54 pm
- PSN ID: Bobo-Bambano
- Location: Monaco
https://www.gameinformer.com/2019/08/04 ... -champions
Soulcalibur VI - Zain “Bluegod†Tibeishat Vs. Yuta “Yuttoto†Sudo
Top 8 Finalists:
1. Yuta "Yuttoto" Sudo
2. Zain “Bluegod†Tibeishat
3. Jérémy "Skyll" Bernard
4. Jonathan "Woahhzz" Vo
5. Jovian "Shen Chan" Chan
5. "Tamonegi"
7. Marie-Laure "Kayane" Norindr
7. Joshua "Saiyne" Vernon
Under Night In-Birth Exe:Late[st] - Oushuu-hittou Vs. Clearlamp_o
Top 8 Finalists:
1. "ClearLamp"
2. "Oushuu-Hittou"
3. "Hishigata"
4. "Kure"
5. Shinji "Neji" Taharu
5. Andy "Rikir" La
7. "Senaru"
7. "Libekichi"
Dragon Ball FighterZ - Goichi "GO1" Kishida Vs. Dominique "SonicFox" McLean
Top 8 Finalists:
1. Goichi "GO1" Kishida
2. Dominique "SonicFox" McLean
3. Shoji "Fenritti" Sho
4. Joan "Shanks" N.
5. "Hirohiro"
5. "B"
7. Christopher "NYChrisG" Gonzalez
7. Ryota "Kazunoko" Inoue
Samurai Shodown - Ryota "Kazunoko" Inoue Vs. Seon-Woo "Infiltration" Lee
Top 8 Finalists:
1. Seon-Woo "Infiltration" Lee
2. Ryota "Kazunoko" Inoue
3. Justin "JWong" Wong
4. Reynald "Reynald" Tacsuan
5. Fu-Pin "RB" Kao
5. Alex "CaliPower" Valle
7. Renato "DidimoKOF" Martins
7. Chia-Chen "ZJZ" Tseng
Mortal Kombat 11 - Dominique "SonicFox" McLean Vs. Ryan "Dragon" Walker
Top 8 Finalists:
1. Dominique "SonicFox" McLean
2. Ryan "Dragon" Walker
3. Sayed "Tekken Master" Ahmed
4. Julien "Deoxys" Gorena
5. Tommy "Tweedy" Tweedy
5. Denom "A F0xy Grampa" Jones
7. Andrew "Semiij" Fontanez
7. Alexandre "Hayatei" Dubé-Bilodeau
BlazBlue: Cross Tag Battle - Oscar "Shinku" James Vs. Kyamei
Top 8 Finalists:
1. Oscar "Shinku" James
2. Kyamei
3. Seitaro "Domi" Ono
4. Kazuya "Mekasue" Kamisue
5. Christina "Bace" Kabacinski
5. Shoji "Fenritti" Sho
7. Kazuyuki "KojiKOG" Koji
7. Jona "Jona" Kim
Street Fighter V: Arcade Edition - Masato "Bonchan" Takahashi Vs. Adel "BigBird" Anouche
Top 8 Finalists:
1. Masato "Bonchan" Takahashi
2. Adel "BigBird" Anouche
3. DC "Infexious" Coleman
4. Atsushi "Fujimura" Fujimura
5. Derek "iDom" Ruffin
5. Masahiro "Machabo" Tominaga
7. Hiroki "Kichipa-mu" Asano
7. ChaoZhou "Yang Mian" Huang
Tekken 7 - Jae-Min "Knee" Bae Vs. Arslan "Arslan Ash" Siddique
1. Arslan "Arslan Ash" Siddique
2. Jae-Min "Knee" Bae
3. Hoa "Anakin" Luu
4. Takehiko "Take" Abe
5. Takumi "Noroma" Hamasaki
5. Daichi "Nobi" Nakayama
7. Yuta "Chikurin" Take
7. Sun-woong "LowHigh" Yoon
Super Smash Bros. Ultimate - Gavin "Tweek" Dempsey Vs. Leonardo "MKLeo" Lopez Perez
1. Leonardo "MKLeo" Lopez Perez
2. Gavin "Tweek" Dempsey
3. William "Glutonny" Belaid
4. Ezra "Samsora" Morris
5. Ishiguro "Raito" Tetsuya
5. "ProtoBanham"
7. Sota "Zackray" Okada
7. Paris "Light" Ramirez
Soulcalibur VI - Zain “Bluegod†Tibeishat Vs. Yuta “Yuttoto†Sudo
Top 8 Finalists:
1. Yuta "Yuttoto" Sudo
2. Zain “Bluegod†Tibeishat
3. Jérémy "Skyll" Bernard
4. Jonathan "Woahhzz" Vo
5. Jovian "Shen Chan" Chan
5. "Tamonegi"
7. Marie-Laure "Kayane" Norindr
7. Joshua "Saiyne" Vernon
Under Night In-Birth Exe:Late[st] - Oushuu-hittou Vs. Clearlamp_o
Top 8 Finalists:
1. "ClearLamp"
2. "Oushuu-Hittou"
3. "Hishigata"
4. "Kure"
5. Shinji "Neji" Taharu
5. Andy "Rikir" La
7. "Senaru"
7. "Libekichi"
Dragon Ball FighterZ - Goichi "GO1" Kishida Vs. Dominique "SonicFox" McLean
Top 8 Finalists:
1. Goichi "GO1" Kishida
2. Dominique "SonicFox" McLean
3. Shoji "Fenritti" Sho
4. Joan "Shanks" N.
5. "Hirohiro"
5. "B"
7. Christopher "NYChrisG" Gonzalez
7. Ryota "Kazunoko" Inoue
Samurai Shodown - Ryota "Kazunoko" Inoue Vs. Seon-Woo "Infiltration" Lee
Top 8 Finalists:
1. Seon-Woo "Infiltration" Lee
2. Ryota "Kazunoko" Inoue
3. Justin "JWong" Wong
4. Reynald "Reynald" Tacsuan
5. Fu-Pin "RB" Kao
5. Alex "CaliPower" Valle
7. Renato "DidimoKOF" Martins
7. Chia-Chen "ZJZ" Tseng
Mortal Kombat 11 - Dominique "SonicFox" McLean Vs. Ryan "Dragon" Walker
Top 8 Finalists:
1. Dominique "SonicFox" McLean
2. Ryan "Dragon" Walker
3. Sayed "Tekken Master" Ahmed
4. Julien "Deoxys" Gorena
5. Tommy "Tweedy" Tweedy
5. Denom "A F0xy Grampa" Jones
7. Andrew "Semiij" Fontanez
7. Alexandre "Hayatei" Dubé-Bilodeau
BlazBlue: Cross Tag Battle - Oscar "Shinku" James Vs. Kyamei
Top 8 Finalists:
1. Oscar "Shinku" James
2. Kyamei
3. Seitaro "Domi" Ono
4. Kazuya "Mekasue" Kamisue
5. Christina "Bace" Kabacinski
5. Shoji "Fenritti" Sho
7. Kazuyuki "KojiKOG" Koji
7. Jona "Jona" Kim
Street Fighter V: Arcade Edition - Masato "Bonchan" Takahashi Vs. Adel "BigBird" Anouche
Top 8 Finalists:
1. Masato "Bonchan" Takahashi
2. Adel "BigBird" Anouche
3. DC "Infexious" Coleman
4. Atsushi "Fujimura" Fujimura
5. Derek "iDom" Ruffin
5. Masahiro "Machabo" Tominaga
7. Hiroki "Kichipa-mu" Asano
7. ChaoZhou "Yang Mian" Huang
Tekken 7 - Jae-Min "Knee" Bae Vs. Arslan "Arslan Ash" Siddique
1. Arslan "Arslan Ash" Siddique
2. Jae-Min "Knee" Bae
3. Hoa "Anakin" Luu
4. Takehiko "Take" Abe
5. Takumi "Noroma" Hamasaki
5. Daichi "Nobi" Nakayama
7. Yuta "Chikurin" Take
7. Sun-woong "LowHigh" Yoon
Super Smash Bros. Ultimate - Gavin "Tweek" Dempsey Vs. Leonardo "MKLeo" Lopez Perez
1. Leonardo "MKLeo" Lopez Perez
2. Gavin "Tweek" Dempsey
3. William "Glutonny" Belaid
4. Ezra "Samsora" Morris
5. Ishiguro "Raito" Tetsuya
5. "ProtoBanham"
7. Sota "Zackray" Okada
7. Paris "Light" Ramirez