Page 2 of 3

Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Sat May 19, 2018 2:58 pm
by DonKB-PSX
Yo, dawg! I hear you like to see waifus play with your waifu games... (It's like the game was really made for her! :lol:)



Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Sat May 19, 2018 5:52 pm
by Daniel
loli avatar playing as loli character(s) :lol:

Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Fri May 25, 2018 11:38 am
by Daniel
This week's update

Bamboot Shoot (towels) for Honoka and Kokoro

Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Fri Jun 22, 2018 1:00 pm
by Daniel
New swimsuit :sweat:

Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Thu Jul 05, 2018 6:04 pm
by Daniel
So isinama na si Leifang sa game na ito!

Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Wed Jul 11, 2018 12:00 am
by Sn@kemaru
Maganda ba ang gameplay nito? Madali lang ang controls? Madali manalo sa mga matches?

Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Wed Jul 11, 2018 10:20 am
by Daniel
Mas nagustuhan ko yung gameplay nito kesa sa console version. Parang coach ng basketball ang dating. Call timeout, sino mag-spike, sino ang target, etc.

Mouse naman mainly ang gamit kaya madali ang controls.

Madali namang manalo sa matches kasi stat-based. Nagle-level up ang mga characters saka pag nakuha yung high-level swimsuit at costume, mas madali manalo ng high-level matches. Rank E to A tapos rank S.

Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Fri Jul 27, 2018 2:06 am
by Daniel
ICMYI. Last week's event.


-----

New watermelon event for this week.

Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Fri Oct 12, 2018 3:56 pm
by Daniel
Stretchable swimsuit :sweat:


New character: Fiona


Collaboration with Destiny's Child game


Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Tue Nov 20, 2018 6:51 am
by Daniel
New swimsuit for Fiona


Another collaboration


New swimsuits


1st Anniversary Event



Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Wed Nov 28, 2018 5:38 am
by Daniel

Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Thu Dec 13, 2018 5:15 pm
by Daniel
Merry Christmas DOAXVV!




Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Thu Dec 20, 2018 9:21 am
by Daniel
New girl: Nagini




Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Wed Dec 26, 2018 11:31 pm
by Sn@kemaru
Bakit ganun yun christmas outfit nila... bawal sila tumalon nun... unless they would defy again the laws of gravity. hehe

Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Thu Dec 27, 2018 10:47 am
by Daniel
may magic glue :lol:

Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Sat Jan 05, 2019 5:12 pm
by Daniel
New Year event




Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Mon Jan 21, 2019 4:28 pm
by Daniel
This week's event.




Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Sat Jan 26, 2019 3:45 am
by Daniel
This week's event.




Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Sat Jan 26, 2019 9:53 am
by Daniel
Free SSR ticket!


Re: Dead or Alive Xtreme Venus Vacation [PC]

Posted: Wed Feb 13, 2019 11:24 am
by Daniel
DanMachi collaboration