Page 17 of 17

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Sun Jul 19, 2015 8:04 am
by Jonel
Alam na this...hehe...creamier pa more ------->

:twisted: :twisted: :twisted:

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Sun Jul 19, 2015 10:01 pm
by Daniel
legal na yan :D

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Mon Jul 20, 2015 7:03 am
by kurtsky
Ganda ng selections ngayon ng avatars

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Wed Jul 22, 2015 1:01 am
by lanslans02
Anong meron sa Avatar ko? Eto, Hollowfication :twisted:

Image

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Sat Jul 25, 2015 7:29 am
by kurtsky
^Anime ba yan sir? Astig.
Ako avatars ko laging mga superhero

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Tue Oct 06, 2015 8:13 am
by blessed
:2thumbs: Alodia Almira

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Tue Oct 06, 2015 2:53 pm
by nikkeski
Stolen shot ng one of the most human characters ever in a video game :lol:

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Mon Nov 02, 2015 5:03 pm
by Jonel
Kilala nyo naman na 'to eh...

Hahaha!!!

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Mon Nov 02, 2015 5:09 pm
by Daniel
Yan ang tamang panahon. :lol:

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Thu Jun 09, 2016 6:06 pm
by Finscoth
Ano meron sa avatar ko?


Ayun, kalbo. :rofl:

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Tue Feb 14, 2017 7:21 am
by Jonel
S.T.A.R.S.!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kilala nyo na 'to malamang..haha!

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Tue Feb 14, 2017 7:59 pm
by Sn@kemaru
Jonel wrote:
Tue Feb 14, 2017 7:21 am
S.T.A.R.S.!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kilala nyo na 'to malamang..haha!
Mutant Mr. Clean? :bigmouth:

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Tue Feb 14, 2017 9:22 pm
by Jonel
^^ang taba ng utak mo...haha!

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Wed May 03, 2017 8:02 pm
by Sn@kemaru
^ reported..............

Re: Ano meron sa avatar niyo?

Posted: Fri May 12, 2017 4:44 am
by monixchi
Its-a-meeeeee 😂