Page 57 of 58

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Wed Sep 13, 2017 9:54 am
by Daniel

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Wed Sep 13, 2017 9:59 am
by Daniel

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Wed Sep 13, 2017 7:49 pm
by Sn@kemaru
Daniel wrote:
Sat Sep 02, 2017 6:23 pm
^ Ang galing ng idea. :agree:

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Thu Sep 14, 2017 10:15 am
by Daniel
pwede rin kapag bato para filtered. :mrgreen:

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Fri Sep 22, 2017 9:22 am
by Daniel

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Thu Oct 26, 2017 4:26 pm
by Daniel
Jackie Chan Goes Undercover on Reddit, YouTube, Twitter and Instagram

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Tue Oct 31, 2017 10:06 pm
by Sn@kemaru
^ Sa youtube video na yan ay nag-reply din siya sa mga comments.

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Tue Nov 14, 2017 3:44 pm
by Daniel
rally

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Thu Jan 11, 2018 4:08 pm
by Daniel
baka o pato?


Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Tue Jan 23, 2018 9:44 pm
by Sn@kemaru
Daniel wrote:
Tue Nov 14, 2017 3:44 pm
rally
:lol:

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Fri Mar 02, 2018 12:01 pm
by sib
Image

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Fri Mar 02, 2018 1:37 pm
by Daniel
sapul na sapul hehee

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Wed Mar 14, 2018 1:21 pm
by Daniel
Trump and billions and billions and billions


Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Wed Mar 14, 2018 8:35 pm
by SirZap
may gumawa kaya ng mala- "Developers, Developers, Developers" na song na ganyan?

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Thu Mar 15, 2018 7:38 am
by Daniel
Meron!


Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Sat Mar 17, 2018 1:48 pm
by Sn@kemaru
^ LOL

Meron ba Duterte's "drugs" naman?

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Sat Mar 17, 2018 4:06 pm
by Daniel
Meron. :lol:


Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Sat Mar 17, 2018 5:32 pm
by Sn@kemaru
^ hahaha.
ay heyt drags.

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Tue Mar 20, 2018 8:46 am
by Daniel
mini drums


Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Wed Apr 11, 2018 9:55 am
by Daniel
PS4 versions


Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Sun Apr 15, 2018 10:32 am
by Sn@kemaru
Daniel wrote:
Tue Mar 20, 2018 8:46 am
mini drums

humahanga na sana ako then biglang natumba at nasira yun mini drums. :lol:

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Sat May 12, 2018 5:47 am
by Daniel

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Sat May 12, 2018 7:03 pm
by Sn@kemaru
^
"obosen ko mga put*ng in*ng abenjers na yan".

:rofl:

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Tue Jun 19, 2018 1:33 am
by Daniel

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Tue Jul 10, 2018 3:24 pm
by Daniel
Business signs