Page 56 of 58

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Thu Feb 23, 2017 5:41 pm
by Daniel
grabe ito :lol:


Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Sat Feb 25, 2017 3:27 am
by Sn@kemaru
^ hahaha ang kulit ng mga miron habang nagbubuwis buhay yun nanghuhuli.

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Mon Feb 27, 2017 1:28 am
by Daniel
yung mga miron dapat sabihan nang "ikaw kaya humuli nito?"

:lol:

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Wed Mar 01, 2017 3:31 pm
by SirZap
his name is

Uvuvwevwevwe Onyetenyevwe Ugwemuhwem Osas


Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Wed Mar 01, 2017 5:52 pm
by Daniel
win pag nakabisado yung pangalan. fail pag hindi.

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Thu Mar 02, 2017 3:43 pm
by Daniel
Avengers

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Fri Mar 03, 2017 10:38 pm
by Sn@kemaru
SirZap wrote:
Wed Mar 01, 2017 3:31 pm
his name is

Uvuvwevwevwe Onyetenyevwe Ugwemuhwem Osas

Gonna change my Active Directory password to this. :sweat:

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Sat Mar 04, 2017 12:27 pm
by Daniel
pag nakabisado na yung pangalan, yari na. :sweat:

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Fri Mar 31, 2017 3:40 am
by Daniel

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Fri Mar 31, 2017 3:45 am
by Daniel
naging mas madali pa yung pangalan ni uvuwevwevwe



enable nyo yung caption :D

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Sat Apr 01, 2017 4:51 pm
by sib

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Sun Apr 02, 2017 1:43 am
by SirZap
Daniel wrote:
Fri Mar 31, 2017 3:45 am
naging mas madali pa yung pangalan ni uvuwevwevwe



enable nyo yung caption :D
meron na akong na post before


Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Tue Apr 18, 2017 4:20 am
by Daniel
Pag ginawa ito sa Pilipinas, siguro 10000x


Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Tue Apr 18, 2017 5:48 pm
by VincH
american protesters: FAIL
asian student: WIN!


Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Wed Apr 19, 2017 7:58 pm
by Sn@kemaru
Daniel wrote:
Tue Apr 18, 2017 4:20 am
Pag ginawa ito sa Pilipinas, siguro 10000x

Hanga din ako sa lakas ng loob nun lalaki. Kung may mangyari man sa kanya, naka-video record naman.

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Wed Apr 19, 2017 8:17 pm
by DarkRushBeat
Tago mo kasi fingers mo Ate

Image

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Wed May 17, 2017 10:39 pm
by VincH

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Fri May 19, 2017 6:00 pm
by Daniel
walanjo yung underdogs pa ang nananalo :lol:

yung f1 car alam ko mauuna siya sa acceleration pero top speed iwan talaga ng eroplano.

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Fri May 19, 2017 9:41 pm
by Sn@kemaru
VincH wrote:
Wed May 17, 2017 10:39 pm
Yun mga trucks sa #1, akala ko mag-launch papunta kalawakan eh. hehe

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Tue Jun 20, 2017 1:22 pm
by Daniel

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Tue Jun 20, 2017 8:52 pm
by Sn@kemaru
^ hahahaha!!!!!

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Thu Jul 13, 2017 6:52 pm
by flipsflops

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Mon Jul 17, 2017 4:24 pm
by DarkRushBeat
Tsk tsk tsk....Ang pogi neto nung bata pa sya eh....Ngayon parang naka ligtas lang sa Oplan Tokhang...

Image

http://www.eonline.com/news/867250/aaro ... ue-to-fame

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Tue Jul 18, 2017 7:45 pm
by Sn@kemaru
^ Yun minsan ang hirap sa ibang taong nabuhay sa luxury at nung nawala na yun source of luxury nila ay napunta sa masamang bisyo. Parang si Robert Downey Jr nung bago sya gumamap ng Iron Man. Buti umayos ang buhay nya at sana wag na sya magbalik sa dating bisyo nya.

Re: WIN or FAIL pics/videos

Posted: Sat Sep 02, 2017 6:23 pm
by Daniel