Page 128 of 128

Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Fri Sep 15, 2017 3:32 pm
by Daniel
:mrgreen:

alimango

Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Sat Sep 16, 2017 1:03 am
by Sn@kemaru
^hahaha. malamang maga at may sugat yan.

Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Fri Sep 22, 2017 9:23 am
by Daniel
pusit

Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Sat Sep 23, 2017 10:12 pm
by Sn@kemaru
Gripo na lang kasi sana ang sinabi, pa-pusit-pusit pa kasi. hehe

Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Wed Oct 04, 2017 4:19 am
by DarkRushBeat
Either me lagay or kabatak nya yung TMD or Traffic Enforcer dito sa Lipa City...

Image

Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Wed Oct 04, 2017 5:38 am
by Daniel
Pang Top Gear at Dash Cam Philippines a.

Never maso-solve ang problema sa trapik hanggang may ganyan.

Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Sun Oct 29, 2017 4:52 am
by Daniel
dunk contest

Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Thu Jan 18, 2018 12:52 pm
by Daniel
Anna Kendrick mistaken for Anna Kournikova


Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Thu Feb 15, 2018 3:06 pm
by Daniel

Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Sun Feb 18, 2018 12:29 pm
by DonKB-PSX
I wouldn't call these pics "fail". But a lot of these are hilarious! :lol:

80 Bone-Chilling Perfectly Timed Photos Taken at the Right Moment
http://geo.bradofo.com/2018/02/09/80-bo ... ht-moment/

Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Sun Feb 18, 2018 7:39 pm
by Sn@kemaru
Daniel wrote:
Thu Feb 15, 2018 3:06 pm
hahaha shot by friendly fire.

Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Tue Jul 17, 2018 11:41 am
by Daniel
Yung meme dati na yung asawang lalaki dinemanda niya yung asawang babae dahil nadiskubre niyang nagpa-plastic surgeon yun kaya pangit daw ang mga anak nila, kwento lang daw. Nasira raw ang career nung babae.


Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Tue Jul 17, 2018 7:18 pm
by Sn@kemaru
^ Dapat suportahan na lang sya nung advertising agency yun nag-print media na yun. Bigyan sya ng more ads and exposure then eventually makakalimutan na rin ng tao yun. Ika nga, i-develop sya more.

Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Sat Jul 28, 2018 8:10 am
by Daniel
Bastos na mga pangalan ng lugar :sweat:


Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Sun Jul 29, 2018 10:55 pm
by Sn@kemaru
^ hahaha. Wala bang balak ang DepEd na palitan ng names ang mga nakakatuwang school na mga yan?

Re: EPIC FAIL pics\vids

Posted: Mon Jul 30, 2018 3:54 pm
by Daniel
Problema rin yan ng mayor din :sweat: