Page 158 of 159

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Wed Dec 26, 2018 10:00 pm
by Sn@kemaru
Daniel wrote:
Thu Dec 20, 2018 4:07 am
nice, kongratulations!
Thanks!

109th. Call of Duty: Modern Warfare Remastered

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Thu Dec 27, 2018 10:51 am
by Daniel
2 platinums in 6 days? nice! :D

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Thu Jan 24, 2019 10:27 pm
by Sn@kemaru
Daniel wrote:
Thu Dec 27, 2018 10:51 am
2 platinums in 6 days? nice! :D
Yeah. Maikli lang yun Modern Warfare Remastered. :)

On topic:

110th. Life is Strange: Before the Storm - January 24, 2019

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Sat Feb 09, 2019 8:56 pm
by Sn@kemaru
111th. Dragon Quest XI: Echoes of an Elusive Age

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Sun Feb 10, 2019 3:51 am
by Daniel
uy kongrats! kapag RPG hindi ko kaya i-platinum dahil sa haba ng laro. haha

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Thu Feb 14, 2019 9:38 pm
by Sn@kemaru
^ Thanks. Piling-pili na lang talaga ang RPG na gusto ko laruin at i-plat.

112th. Root Letter

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Wed Feb 20, 2019 7:45 pm
by Sn@kemaru
113th. Batman: The Enemy Within

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Wed Mar 06, 2019 10:31 pm
by sic001
16th God of War. Di ko ata kakayanin yung Give me God of War difficulty kaya ok na ako sa plat hehe

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Thu Mar 07, 2019 2:59 pm
by Daniel
kongratulations! pwede pala ma-platinum kahit hindi natapos yung highest difficulty?

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Fri Mar 08, 2019 9:51 pm
by sic001
Daniel wrote:
Thu Mar 07, 2019 2:59 pm
kongratulations! pwede pala ma-platinum kahit hindi natapos yung highest difficulty?
oo nga eh. Buti na lang. Parang sa Hardest difficulty 1-2 hits ka lang ata. E hindi ako magaling mag-block at umilag hahaha

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Fri Mar 15, 2019 10:21 pm
by Sn@kemaru
sic001 wrote:
Wed Mar 06, 2019 10:31 pm
16th God of War. Di ko ata kakayanin yung Give me God of War difficulty kaya ok na ako sa plat hehe
Congrats! Buti na nga lang at hindi naisipan ng mga devs na gawin trophy requirement yun beating the game on hardest difficulty. whew!

On topic:
114th. Samurai Warriors: Spirit of Sanada

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Sun Mar 24, 2019 5:41 pm
by Sn@kemaru
115th. Murdered: Soul Suspect

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Sun May 26, 2019 11:38 am
by Sn@kemaru
116th. Nioh

Looking forward to Nioh 2.

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Mon Jun 10, 2019 9:50 pm
by Sn@kemaru
117th. Nier: Automata

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Tue Jun 11, 2019 12:28 pm
by Daniel
kongratulations!

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Sat Jun 29, 2019 12:46 am
by Sn@kemaru
Daniel wrote:
Tue Jun 11, 2019 12:28 pm
kongratulations!
Thanks, Daniel.

95th. The Evil Within - February 15, 2018
118th. The Evil Within 2 - June 29, 2019

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Sat Jun 29, 2019 3:53 pm
by Daniel
akala ko ser pinagsunod mo lang yung platinum nung 2 games :D

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Sat Jul 20, 2019 10:42 pm
by Sn@kemaru
^ hahaha. For reference lang.

119th. Assassin's Creed: Origins - July 19, 2019

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Sat Aug 03, 2019 10:27 am
by Sn@kemaru
120th. Marvel's Spider-Man - July 30, 2019

Re: PS4, PS3, at Vita Games na-Platinum mo. Post na!!!

Posted: Tue Sep 10, 2019 4:38 am
by Sn@kemaru
121st. Kingdom Hearts Birth By Sleep